FAMILIA LOKAH - PLEASE LOG-IN TO CONTINUE

Taga-Ilagan ka ba? Sali ka na sa amin, ito ang mundo mo...

 

    AUDIO LOKAH NOVEMBER BIRTHDAY'S

    Share
    avatar
    epick078
    Admin
    Admin

    Male
    Number of posts : 131
    Age : 34
    Location : Ilagan, Isabela
    Job/hobbies : net, games, alak
    Real Name : Epickson Castro
    Facebook E-MAIL : zeroseveneight04@yahoo.com
    School : ISAT - ACLC - RPU
    Affiliations : AUDIO LOKAH - ZEROSEVENEIGHT
    Favorite Books : Book of Knowledge
    Favorite Music : Punk Rock, Punk Hardcore, Pop Punk, Thrashcore
    Favorite Movie : Ang Kapatid ko at ang pitong dewende
    Favorite TV Show : Tutit Show
    Favorite of Liquor : Matador, Redhorse, GSM Blue
    Favorite Cigarette : Marlboro Lights
    Favorite Sex Position : Any
    Favorite Load Outlet : Chowtime 24 hrs bukas un
    Favorite Tambayan : RIZAL PARK, CONVENT, KINA JAN at D2 sa BAHAY
    About Me : Ha?
    LOKAH POINTS : 3942
    Registration date : 2008-03-11

    AUDIO LOKAH NOVEMBER BIRTHDAY'S

    Post by epick078 on Thu Oct 16, 2008 12:28 pm

    bounce geek NOVEMBER BIRTHDAYS Basketball affraid

    Andong Claravall - November 9 - Venue: Advance Celebration ata hehehe
    Apollo Bello - November 10 - Venue: Di pa sure
    Rodney Castro - November 10 - Venue: Admin House ata... d pa rin sure
    Ramonelle - November 16 - Venue: Admin or Ruckus house... D pa rin sure.. baka walng pera
    Jason Maramag - November 20 Venue... Sa manila, kung may pamasahe kau.. luwas kau k
    Epickson Castro - November 26 - Venue: Admin House.. Sure na to...

    lol! HAPPY BIRTHDAY SA LAHAT NG NOVEMBER ^_^ lol!
    avatar
    epick078
    Admin
    Admin

    Male
    Number of posts : 131
    Age : 34
    Location : Ilagan, Isabela
    Job/hobbies : net, games, alak
    Real Name : Epickson Castro
    Facebook E-MAIL : zeroseveneight04@yahoo.com
    School : ISAT - ACLC - RPU
    Affiliations : AUDIO LOKAH - ZEROSEVENEIGHT
    Favorite Books : Book of Knowledge
    Favorite Music : Punk Rock, Punk Hardcore, Pop Punk, Thrashcore
    Favorite Movie : Ang Kapatid ko at ang pitong dewende
    Favorite TV Show : Tutit Show
    Favorite of Liquor : Matador, Redhorse, GSM Blue
    Favorite Cigarette : Marlboro Lights
    Favorite Sex Position : Any
    Favorite Load Outlet : Chowtime 24 hrs bukas un
    Favorite Tambayan : RIZAL PARK, CONVENT, KINA JAN at D2 sa BAHAY
    About Me : Ha?
    LOKAH POINTS : 3942
    Registration date : 2008-03-11

    Re: AUDIO LOKAH NOVEMBER BIRTHDAY'S

    Post by epick078 on Sun Oct 19, 2008 9:55 am

    sino pa bertday ng november dyan? pede pa humabol ^_^
    avatar
    epick078
    Admin
    Admin

    Male
    Number of posts : 131
    Age : 34
    Location : Ilagan, Isabela
    Job/hobbies : net, games, alak
    Real Name : Epickson Castro
    Facebook E-MAIL : zeroseveneight04@yahoo.com
    School : ISAT - ACLC - RPU
    Affiliations : AUDIO LOKAH - ZEROSEVENEIGHT
    Favorite Books : Book of Knowledge
    Favorite Music : Punk Rock, Punk Hardcore, Pop Punk, Thrashcore
    Favorite Movie : Ang Kapatid ko at ang pitong dewende
    Favorite TV Show : Tutit Show
    Favorite of Liquor : Matador, Redhorse, GSM Blue
    Favorite Cigarette : Marlboro Lights
    Favorite Sex Position : Any
    Favorite Load Outlet : Chowtime 24 hrs bukas un
    Favorite Tambayan : RIZAL PARK, CONVENT, KINA JAN at D2 sa BAHAY
    About Me : Ha?
    LOKAH POINTS : 3942
    Registration date : 2008-03-11

    Re: AUDIO LOKAH NOVEMBER BIRTHDAY'S

    Post by epick078 on Mon Oct 27, 2008 7:03 am

    Birthday ni Gerald Ambatali sa October 30, punta daw tayo... pa tohs sya...

    Sponsored content

    Re: AUDIO LOKAH NOVEMBER BIRTHDAY'S

    Post by Sponsored content


      Current date/time is Mon Nov 12, 2018 8:52 pm